வட இந்தியாவில் பேய் மழை.132 பேர் பலி?.

Flood in UTTARAKHAND North india: வட இந்தியாவின் உத்திரகாந்த் மற்றும் இமாச்சல பிரதேசத்தில் அடைமழை காரணமாக ஏற்பட்ட வெல்ல பெருக்கு ஏற்பட்டு, நூற்றுகணகானோர் பலியாகியுள்ளனர். மேலும் இமாலய மலையடிவாரபகுதிகளில் நிலச்சரிவினாலும் பலர் பலியாகியும், மீட்புபணிகள் பாதிக்கப்பட்டும் இருக்கிறது.

மேலும் லட்சக்கணக்காண மக்கள் தங்கள் வீடுகளையும், உடமைகளையும், இழந்து வெள்ளத்தில் சிக்கியுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. மீட்பு பணிகளுக்கு உதவியாக  இராணுவ வீரர்கள் பலர்  ஈடுபட்டுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

சுமார் 75,000 பயணிகள் சிக்கிக்கொண்டு மீட்பு குழுவினர் வருகைக்காக காத்து கொண்டிருக்கிறார்கள் என நம்ப தகுந்த வட்டாரங்கள் மூலம் செய்திகள் வந்த வண்ணம் இருக்கின்றன.

Flood in UTTARAKHAND North indiaFlood in UTTARAKHAND North india Flood in UTTARAKHAND North india Flood in UTTARAKHAND North india Rain in UTTARAKHAND North india Flood in UTTARAKHAND North india Flood in UTTARAKHAND North india Rain7 Rain8

 Flood in UTTARAKHAND North india: 

The holy town of Kedarnath, standing at a height of 11,760 feet and surrounded by majestic snow-capped peaks, was a picture of devastation on Tuesda

Related posts